Welcome to Diễn Đàn Quậy TỚi Bến.

You are not connected. Please login or register

Tema: Góp Ý Hoàn Thiện Sever!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

#1Góp Ý Hoàn Thiện Sever!!!! QRyY4uC Tue Feb 18, 2014 4:56 pm

khanhson

khanhson

Lời đầu tiên xin chúc các bạn chơi game vui vẽ, luôn luôn tươi trẻ, có nhìu sức khỏe....!
Vì một số lỗi kỹ thuật và muốn tạo ra một cái mới mẽ cho sever vì thế BQT đã quyết định thực hiện đợt Bảo Trì Sever dài hạng. Nay đợt bảo trì đã kết thúc và game đã hoàn thiện hơn vs các sự kiện và event mới nhứ BHD và TDC Địa Ngục.......!
Mình!!!!! Một member gắng bó với sever từ ngày mới Open Sever, nay xin mạng phép đưa ra một số góp ý nho nhõ, cũng có thể là to tùy theo ý mỗi người rằng: ĐỂ GIÚP SEVER TA CÓ MỘT LƯỢNG MEMBERS ĐÁNG NỄ NHƯ NHỮNG SEVER LỚN THÌ CHÚNG TA NÊN "RESET ALL SEVER". LÝ DO:
- Thứ nhất: Sever chúng ta số lượng members khá ít, sever cần thêm một lượng members lớn vì nó sẽ giúp cho Sever sôi động hơn trong các hoạt động sắp tới.
- Thứ hai: Việc sự đồng điệu giữa members cũ và những members mới sẽ rất khó khăn. Tuy rằng sẽ có hổ trợ cho những members mới nhưng liệu nó có thật sự hiệu quả. Vì sao??? Vì nếu hộ trợ quá ít thì việc New members muốn chen chân tìm đất sống sẽ là gần như không thể. Còn nếu hộ trợ quá nhiều thì liệu anh em Old members có thể chấp nhận hay không? Có công bằng cho công sức cày kéo của anh em cũ.
- Thứ ba: ( Lý do này vì mình nghe Adm nói có một số anh em không chịu reset nên mình có vài ý kiến )
Mục đích chúng ta tham gia sever để làm gì? Đó chính là vui chơi giải trí và kết bạn. Vậy tại sao các bạn lại có thể ích kỉ chỉ nghĩ cho mình mà không cố gắng phối hợp để hoàn thiện sever. Có thể sẽ có một chúc bất công với members cũ nhưng liệu các bạn có chấp nhận nếu Sever Ưu tiên quá nhiều cho members mới và không cần cày vẫn cao Lever như các bạn hay không? Hãy chung tay hoàn thiện một Sever tốt và củng nhau chơi. Không thì các bạn sẽ chơi vs ai trong sever này. Chắc chắn Adm cũng sẽ nghĩ tới quyền lợi của anh em members cũ và các bạn cũng sẽ nhận lại tiền nên hãy nghĩ lại nhé.
- Thứ tư: Nếu vẫn chưa hiêu, xin vui lòng đọc lại những lý do ở trên một lần nữa  @38 

Xin chân thành cảm ơn nếu Adm, Mod và các bạn đã xem qua!  @44  @44  @44 

#2Góp Ý Hoàn Thiện Sever!!!! QRyY4uC Tue Feb 18, 2014 9:51 pm

khanhson

khanhson

Cập nhật bảng góp y:
Sau 6 tiếng hoạt động trở lại. Mình chỉ thấy 2 người old member. New members cũng loe hoe vài người nên mình nghĩ reset all sever là hoàn toàn hợp lý. Adm xem xét nhanh để kéo members cũ về và anh em mới cũng có thể thoải mái hơn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]