Welcome to Diễn Đàn Quậy TỚi Bến.

You are not connected. Please login or register

Tema: Góp Ý Lần Cuối.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

#1Góp Ý Lần Cuối. QRyY4uC Thu Feb 20, 2014 12:09 am

khanhson

khanhson

Vì sao Adm không duyệt ý kiến Reset All Sever mình biết !!! Đó là nếu Reset All Sever thì adm sẽ phải trả lại đồng đã nạp cho anh em members cũ. Vì thế Adm sẽ không thu được tiền từ những anh em cũ đã nạp thẻ. Nhưng Adm cũng nhìn thấy sever đang như thế nào..! Có được vài người. Anh em cũ không còn trên 3 người. Anh em mới được bao nhiêu..? Số người Online Sever đếm trên đầu ngón tay. Nhưng nhìn đồ thì cũng biết trong vài anh em mới đã tham gia không có ai nạp card. Vậy tại sao Adm không duyệt Ý Kiến RAS. Khi reset và thông báo thì anh em cũ sẽ đọc đc và quay về. Anh em mới cũng sẽ đông lên vì tất cả cày lại từ đầu. Cũng vì như vậy anh em mới cũng sẽ nạp tiền vào mà đua TOP. Adm thử nghĩ có ai muốn quăng cả triệu bạc vào một sever không có tới 10 members online một ngày không. Mong Adm duyệt nhanh để anh em quay về sớm nhé. @30  @30  @30 

#2Góp Ý Lần Cuối. QRyY4uC Thu Jun 26, 2014 9:32 am

anhsaben

anhsaben

uppppppppppppppppppppppppppp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]